Ka'idoji da Muhimman Abubuwan Tara Kuɗi

Wannan babban darasi yana nufin mutanen da ke son haɓaka gwaninta da ƙarfafa iliminsu a fagen taimakon jama'a da saka hannun jari na zamantakewa a nahiyar Afirka. An tsara shi don waɗanda ke da burin zama masu kawo canji a wannan fanni da kuma ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu karatun ɗan lokaci don haɓaka ƙwararru.

 

Darasin Masters suna ba wakilai damar halartar ɗan gajeren aji wanda ke mai da hankali kan yanki ɗaya kawai na sha'awa. Wannan tsarin 'laser' na koyo ya dace da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru waɗanda ba za su iya halartar darussa masu tsayi ba.

Wannan babban ajin ya ƙunshi batutuwa takwas masu zuwa.

1. Shugabanni da tushen tattara kudade

2. Abubuwan da ke cikin tsarin tallace-tallace & sadarwa 

3. Gina dangantaka da masu ba da agaji da masu sa kai

4. Rubutun shawarwari don ci gaban kasuwanci

5. Dabarun nema da tara kudade

6. Manufofin gudanarwa da hanyoyin gudanarwa

7. Mahimman ƙa'idodin ɗabi'a da ka'idoji 

8. Matsayin jagoranci wajen tara kudade

Bayanin kwas

duration:

2 days

Fara Kwanan:

3 Oktoba 2022

Bayarwa Hanyar:

Cikakken kan layi

Farashin Hanya:

3 750.00 ZAR

Tallafin Aikace-aikacen:

Tambayoyin Shirin

Sanarwa na Aikace-aikacen:

Za a tura ku zuwa shafin aikace-aikacen kan layi na Wits Enterprise. Da fatan za a bi umarnin da aka jera a wannan shafin.