Masterclasses

Wannan babban darasi yana nufin mutanen da ke son haɓaka gwaninta da ƙarfafa iliminsu a fagen taimakon jama'a da saka hannun jari na zamantakewa a nahiyar Afirka. An tsara shi don waɗanda ke da burin zama masu kawo canji a wannan fanni da kuma ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu karatun ɗan lokaci don haɓaka ƙwararru.

 

A matsayin wakili a ɗaya daga cikin azuzuwan Jagoranmu, zaku sami damar halartar ɗan gajeren aji wanda ke mai da hankali kan yanki ɗaya kawai na sha'awa. Wannan tsarin 'laser' na koyo ya dace da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru waɗanda ba za su iya halartar kwasa-kwasan da suka daɗe ba.

Jerin darajoji na gaba na gaba za su fara a watan Satumba 2022 kuma za a gudanar da su Wits Enterprise. Danna kowane kyauta don ƙarin koyo.

Gabatarwa Ga Masu Tallafawa Na Afirka

Gabatar da Samfurin Tushen Al'umma

Ka'idoji Da Muhimman Abubuwan Tara Kudade

Alhakin Jama'a da Kasuwanci A cikin Al'umma

Kudi Don Kasuwancin Jama'a da kungiyoyi masu zaman kansu

Venture Philanthropy